BDKQ

FT - 20/04 34
FT - 20/04 34
FT - 21/04 34
H1: 0-1
K+SPORT1, ON Sports News
46' - 21/04 34
K+SPORT1, ON Sports News
K+ACTION, ON Football
21:00 - 21/04 34
K+ACTION, ON Football
K+CINE, ON Sports+
21:00 - 21/04 34
K+CINE, ON Sports+
22:30 - 21/04 34
K+SPORT1
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
FT - 21/04 32
H1: 2-0
74' - 21/04 32
H1: 1-1
SCTV15
21:15 - 21/04 32
SCTV15
23:30 - 21/04 32
SCTV15
FT - 20/04 33
FT - 20/04 33
H1: 1-0
FT - 21/04 33
H1: 0-0
FT - 21/04 33
H1: 0-2
ON Sports+
23:00 - 21/04 33
ON Sports+
FT - 20/04 30
FT - 20/04 30
FT - 20/04 30
FT - 20/04 30
FT - 20/04 30
FT - 20/04 30
ON Sports Action
6' - 21/04 30
ON Sports Action
ON Sports News
22:30 - 21/04 30
ON Sports News
FT - 20/04 30
H1: 1-0
FT - 20/04 30
H1: 0-0
FT - 21/04 30
36' - 21/04 30
36' - 21/04 30
FT - 20/04 Bảng C
Tajikistan U23

2 - 4

Iraq U23
H1: 1-2
FT - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

0 - 2

U23 Việt Nam
H1: 0-1
FT - 20/04 Bảng D
Kuwait U23 1

0 - 5

Uzbekistan U23
H1: 0-1
FPT Play, VTV5 TNB
22:30 - 21/04 Bảng A
Jordan U23

vs

U23 Indonesia
FPT Play, VTV5 TNB
FPT Play, VTV5
22:30 - 21/04 Bảng A
Qatar U23

vs

Australia U23
FPT Play, VTV5
FT - 20/04 BK
21:30 - 21/04 BK
FPT Play
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 44
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác

0 - 0

Modena
FT - 20/04 Khác
H1: 0-1
FT - 20/04 Khác
Brescia

0 - 0

H1: 0-0
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
H1: 0-0
22:00 - 20/04 33

Tạm dừng

FT - 21/04 Khác
H1: 2-0
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
H1: 0-1
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
H1: 2-0
FT - 21/04 Khác
FT - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

0 - 2

U23 Việt Nam
H1: 0-1
FT - 21/04 9
FT - 21/04 9
FT - 21/04 9
FT - 21/04 9
FT - 21/04 9
FT - 21/04 9
FT - 21/04 9
FT - 21/04 9
FT - 21/04 9

3 - 3

St. Louis City
H1: 1-2
FT - 21/04 9
FT - 21/04 9
FT - 20/04 30
Rio Ave

1 - 1

Arouca
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Moreirense

0 - 1

Gil Vicente
H1: 0-1
FT - 21/04 30
Boavista

1 - 1

CF Estrela
H1: 0-0
FT - 21/04 30

2 - 1

Vizela
H1: 0-0
21:30 - 21/04 30
Chaves

vs

Estoril
21:30 - 21/04 30
FT - 21/04 3
03:00 - 21/04 3
Criciuma

vs

Hoãn

FT - 21/04 3
FT - 21/04 3
H1: 1-0
FT - 21/04 3
Atletico MG

3 - 0

H1: 3-0
FT - 20/04 28
FT - 21/04 28
FT - 21/04 28
FT - 20/04 12
San Martin de Tucuman

0 - 0

Guillermo Brown
H1: 0-0
FT - 20/04 12
Atlanta

3 - 0

Almagro
H1: 1-0
FT - 21/04 12
Club Atletico Estudiantes

1 - 1

All Boys
H1: 0-0
FT - 21/04 12
CA Defensores Unidos

3 - 2

CA Defensores de Belgrano
H1: 2-0
FT - 21/04 12
Club Atletico Colon

0 - 0

Temperley
H1: 0-0
FT - 21/04 12
CA Talleres Remedios de Escalada

1 - 0

Tristan Suarez
H1: 0-0
21:30 - 21/04 12
Club Atletico Mitre

vs

Gimnasia Mendoza
23:00 - 21/04 12
Arsenal Sarandi

vs

San Martin San Juan
23:00 - 21/04 12
CA San Miguel

vs

Racing de Cordoba
23:00 - 21/04 12
Deportivo Madryn

vs

CA Chaco For Ever
FT - 20/04 30
Beerschot

0 - 1

Patro Eisden
H1: 0-0
FT - 20/04 30
FC Liege

5 - 0

Genk U23 1
H1: 2-0
FT - 20/04 30
Francs Borains

0 - 3

FCV Dender EH
H1: 0-2
FT - 20/04 30
Lommel

3 - 1

SK Beveren
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Oostende

2 - 1

Standard Liege U23
H1: 1-0
FT - 20/04 30
RFC Seraing

1 - 2

H1: 0-1
FT - 20/04 30
Zulte Waregem

4 - 1

H1: 3-1
FT - 20/04 30
Anderlecht U23

1 - 2

Club Brugge NXT
H1: 1-2
FT - 20/04 30
Feirense

1 - 1

Leixoes
H1: 0-1
FT - 20/04 30
Penafiel

1 - 1

H1: 0-0
FT - 20/04 30
Torreense

0 - 3

Uniao de Leiria
H1: 0-2
FT - 20/04 30

1 - 0

Tondela 1
H1: 0-0
FT - 21/04 30
Oliveirense

1 - 2

CF Os Belenenses
H1: 0-1
27' - 21/04 30
Academico Viseu

0 - 1

Mafra
H1: 0-1
21:30 - 21/04 30
Vilaverdense FC

vs

Maritimo
FT - 20/04 1
Botafogo SP

1 - 1

H1: 0-0
FT - 20/04 1
FT - 20/04 1
H1: 0-0
FT - 21/04 1
FT - 21/04 1

2 - 0

Paysandu
H1: 0-0
FT - 21/04 1
Amazonas FC

2 - 3

H1: 0-1
FT - 21/04 1
H1: 1-1
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 21/04 Khác
76' - 21/04 Khác
21:15 - 21/04 36
23:30 - 21/04 36
FT - 20/04 9
FT - 20/04 9
FT - 20/04 9

2 - 2

Jubilo Iwata
H1: 0-1
FT - 20/04 9
FT - 20/04 9

0 - 0

Tokyo Verdy
H1: 0-0
FT - 20/04 9
FT - 21/04 9

1 - 2

Machida Zelvia
H1: 1-2
FT - 21/04 9
FT - 20/04 8
FT - 20/04 8
FT - 20/04 8

0 - 0

Gimcheon Sangmu
H1: 0-0
FT - 21/04 8
FT - 21/04 8
FT - 20/04 Khác
Lamontville Golden Arrows

1 - 1

Royal AM
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
Sekhukhune United

1 - 0

Cape Town Spurs
H1: 0-0
FT - 20/04 Khác
Orlando Pirates

1 - 0

AmaZulu FC 1
H1: 0-0
FT - 21/04 Khác
SuperSport United

0 - 2

Chippa United
H1: 0-1
26' - 21/04 Khác
Polokwane City

1 - 0

Cape Town City FC
H1: 1-0
27' - 21/04 Khác
Richards Bay

0 - 0

Kaizer Chiefs
H1: 0-0
22:30 - 21/04 Khác
TS Galaxy

vs

Stellenbosch FC
FT - 20/04 33
FT - 20/04 33
FT - 20/04 33
FT - 20/04 33
FT - 20/04 33
23:00 - 21/04 33
23:00 - 21/04 33
23:00 - 21/04 33
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
FT - 21/04 Khác
FT - 20/04 Khác
FC Den Bosch

2 - 2

NAC Breda
H1: 1-2
FT - 20/04 Khác
FC Dordrecht

3 - 1

TOP Oss
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
Helmond Sport

3 - 1

Jong Ajax
H1: 2-0
FT - 20/04 35
Roda JC Kerkrade

1 - 1

De Graafschap
H1: 1-0
FT - 20/04 35
Telstar 1

2 - 3

FC Emmen
H1: 2-0
FT - 20/04 Khác
ADO Den Haag

1 - 1

FC Eindhoven
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
MVV Maastricht

1 - 1

Willem II
H1: 1-0
FT - 21/04 Khác
FC Groningen 1

3 - 0

Cambuur
H1: 2-0
FT - 20/04 25
Maritzburg United

0 - 1

Marumo Gallants
H1: 0-0
FT - 20/04 25
Baroka FC

0 - 3

Casric Stars FC
H1: 0-1
FT - 20/04 25
JDR Stars

0 - 0

Venda
H1: 0-0
FT - 20/04 25
Platinum City Rovers

1 - 3

Milford FC
H1: 0-1
FT - 20/04 25
University of Pretoria

0 - 1

Magesi FC
H1: 0-0
FT - 20/04 25
Upington City

1 - 0

Black Leopards
H1: 1-0
20:00 - 21/04 25
Orbit College

vs

MM Platinum
20:00 - 21/04 25
Pretoria Callies

vs

Hungry Lions FC
FT - 20/04 34
Inverness CT

0 - 1

Raith Rovers
H1: 0-0
FT - 20/04 34
Arbroath

1 - 2

Greenock Morton
H1: 0-0
FT - 20/04 34
Dundee United

1 - 0

Ayr United 1
H1: 0-0
FT - 20/04 34
Dunfermline Athletic

0 - 0

Queen's Park
H1: 0-0
FT - 20/04 34
Partick Thistle

4 - 0

Airdrieonians
H1: 0-0
FT - 20/04 31
Altay

0 - 2

Manisa FK 1
H1: 0-2
FT - 20/04 31
Bandirmaspor

1 - 1

Tuzlaspor
H1: 1-0
FT - 20/04 31
Giresunspor

0 - 3

Goztepe
H1: 0-1
FT - 20/04 31
Eyupspor

0 - 0

Boluspor
H1: 0-0
FT - 21/04 31
Bodrum FK

2 - 1

Sanliurfaspor
H1: 0-0
32' - 21/04 31
Corum FK

1 - 0

Adanaspor
H1: 1-0
32' - 21/04 31
Genclerbirligi

0 - 0

Erzurum BB
23:00 - 21/04 31
Sakaryaspor

vs

Keciorengucu
FT - 20/04 11
Fagiano Okayama FC

2 - 0

Roasso Kumamoto
H1: 2-0
FT - 20/04 11
Fujieda MYFC

0 - 1

Tokushima Vortis
H1: 0-1
FT - 20/04 11
Montedio Yamagata

2 - 1

Ehime FC
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Shimizu S-Pulse

3 - 2

Vegalta Sendai
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Ventforet Kofu

4 - 1

Thespakusatsu Gunma
H1: 3-0
FT - 21/04 11
JEF United Chiba

1 - 2

Blaublitz Akita 1
H1: 0-0
FT - 21/04 11
Kagoshima United

2 - 1

Tochigi SC
H1: 1-0
FT - 21/04 11
Oita Trinita

0 - 2

Iwaki FC
H1: 0-0
FT - 21/04 11
Renofa Yamaguchi

1 - 2

Mito Hollyhock 1
H1: 1-2
FT - 21/04 11
V-Varen Nagasaki

1 - 0

H1: 1-0
FT - 20/04 8

1 - 3

Busan I'Park
H1: 1-1
FT - 20/04 8
Seongnam FC

1 - 2

Cheongju FC
H1: 1-0
FT - 21/04 8

1 - 2

Gimpo FC
H1: 0-2
FT - 21/04 8
FC Anyang

1 - 3

H1: 0-2
FT - 21/04 8
Chungnam Asan FC

1 - 1

H1: 0-0
FT - 21/04 8
Gyeongnam FC

2 - 1

H1: 2-0
FT - 20/04 Bảng D
U23 Malaysia

0 - 2

U23 Việt Nam
H1: 0-1
23:00 - 21/04 CK
FT - 21/04 1
Detroit City FC

3 - 1

Oakland Roots 1
H1: 2-0
FT - 21/04 1
Loudoun United

0 - 1

Louisville City FC
H1: 0-0
FT - 21/04 1
Hartford Athletic

1 - 3

San Antonio FC
H1: 1-1
FT - 21/04 1
FC Tulsa

1 - 4

Charleston Battery
H1: 1-3
FT - 21/04 1
Miami FC

0 - 1

Birmingham Legion
H1: 0-0
FT - 21/04 1
North Carolina FC

2 - 3

New Mexico United
H1: 2-2
FT - 21/04 1
Tampa Bay Rowdies

1 - 1

El Paso Locomotive
H1: 0-0
FT - 21/04 1
Colorado Springs Switchbacks FC 1

1 - 1

Indy Eleven
H1: 1-1
FT - 21/04 1
Las Vegas Lights FC

1 - 2

Rhode Island
H1: 0-2
FT - 21/04 1
Memphis 901

1 - 2

Monterey Bay FC
H1: 1-0
FT - 21/04 1
Orange County SC

0 - 2

Sacramento Republic FC
H1: 0-2
FT - 21/04 1
Phoenix Rising FC

1 - 3

Pittsburgh Riverhounds
H1: 1-1
FT - 21/04 13
Canuelas 1

0 - 2

CD UAI Urquiza
H1: 0-2
FT - 21/04 13
Deportivo Armenio

2 - 1

Sportivo Italiano 1
H1: 1-0
FT - 21/04 13
Deportivo Merlo

0 - 0

Acassuso
H1: 0-0
FT - 21/04 13
Comunicaciones

1 - 1

Argentino de Merlo
H1: 0-1
21:00 - 21/04 13
CA Fenix

vs

CSD Flandria
21:00 - 21/04 13
Villa Dalmine

vs

CS Deportivo Liniers
23:00 - 21/04 13
Los Andes

vs

Colegiales
00:00 - 20/04 18
Al Masry

vs

Hoãn

00:00 - 20/04 18
El Zamalek

vs

Pyramids FC

Hoãn

FT - 20/04 CLB
Perak

2 - 3

Selangor
H1: 1-0
FT - 20/04 9
Liverpool

1 - 1

Defensor Sporting
H1: 0-1
FT - 20/04 9
Danubio

1 - 1

Cerro Largo
H1: 1-0
FT - 21/04 9
Boston River

1 - 3

Club Atletico Penarol
H1: 1-2
FT - 21/04 9
Nacional

6 - 2

Rampla Juniors
H1: 3-0
FT - 21/04 9
Deportivo Maldonado 1

1 - 2

Miramar Misiones
H1: 1-1
23:00 - 21/04 9
Fenix

vs

Montevideo Wanderers
HT - 21/04 4
Hamarkameratene

0 - 1

Stroemsgodset
H1: 0-1
22:00 - 21/04 4
Brann

vs

Odds Ballklubb
22:00 - 21/04 4
FK Haugesund

vs

22:00 - 21/04 4
Kristiansund BK

vs

Tromsoe
22:00 - 21/04 4
Sandefjord

vs

Lillestroem
22:00 - 21/04 4
Sarpsborg 08

vs

KFUM Oslo
22:00 - 21/04 4
Viking

vs

Fredrikstad
FT - 20/04 1
Pacific FC

2 - 0

Valour FC
H1: 0-0
FT - 21/04 1
Atletico Ottawa

1 - 1

Cavalry FC
H1: 0-0
FT - 20/04 4
Egersund

3 - 1

Aalesund 1
H1: 2-1
FT - 20/04 4
Levanger

1 - 2

Kongsvinger
H1: 0-2
FT - 20/04 4
Ranheim

2 - 2

Aasane
H1: 0-1
FT - 20/04 4
Raufoss 1

0 - 1

Bryne
H1: 0-0
FT - 20/04 4
Sogndal

1 - 0

Moss
H1: 0-0
FT - 20/04 4
Start

1 - 1

Sandnes
H1: 1-0
FT - 20/04 4
Lyn

1 - 1

Vaalerenga 1
H1: 1-1
FT - 20/04 24
SW Bregenz

0 - 2

Floridsdorfer AC
H1: 0-1
FT - 20/04 24
SV Stripfing 1

2 - 2

Dornbirn
H1: 0-1
FT - 21/04 24
Grazer AK

3 - 1

SKN St. Poelten
H1: 1-1
FT - 20/04 23
CR Belouizdad

4 - 0

US Biskra
H1: 1-0
FT - 20/04 23
Paradou AC

1 - 0

MC El Bayadh
H1: 1-0
26' - 21/04 24
Zob Ahan

0 - 0

Aluminium Arak
20:30 - 21/04 24
Malavan

vs

Sepahan
FT - 20/04 9
Union La Calera

0 - 1

Everton CD
H1: 0-0
FT - 21/04 9
Cobresal

2 - 2

Atletico Nublense
H1: 1-2
FT - 21/04 9
Universidad Catolica

0 - 1

Colo Colo
H1: 0-1
FT - 21/04 9
Coquimbo Unido

2 - 0

O'Higgins
H1: 2-0
23:30 - 21/04 9
Huachipato

vs

Deportes Iquique
FT - 20/04 9
Magallanes

0 - 2

San Marcos 1
H1: 0-2
FT - 21/04 9
Deportes Temuco 1

0 - 3

San Luis
H1: 0-1
FT - 21/04 9
Rangers 1

0 - 0

Santiago Morning
H1: 0-0
23:30 - 21/04 9
Antofagasta

vs

Deportes Recoleta
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
FT - 20/04 32
FT - 21/04 32
74' - 21/04 32
75' - 21/04 32

1 - 2

Arema FC
H1: 1-1
FT - 20/04 1

2 - 1

IFK Mariehamn
H1: 1-0
FT - 20/04 1
FC Lahti

1 - 1

FC Haka J
H1: 0-1
FT - 20/04 1
VPS

3 - 2

IF Gnistan
H1: 2-1
22:30 - 21/04 1
EIF

vs

AC Oulu
FT - 20/04 1
EPS

2 - 0

VIFK 1
H1: 0-0
FT - 20/04 1
KPV

3 - 1

FCV
H1: 2-0
FT - 20/04 1
RoPS

2 - 3

JJK Jyvaskyla
H1: 0-2
28' - 21/04 1
KuPS Akatemia

0 - 0

Klubi 04
27' - 21/04 1
OLS

1 - 0

Atlantis
H1: 1-0
FT - 21/04 19
Municipal Perez Zeledon

1 - 1

H1: 0-0
FT - 21/04 19

2 - 2

Deportivo Saprissa 1
H1: 0-0
FT - 20/04 21
Al-Ittihad

2 - 1

Al-Taleiah
H1: 2-1
FT - 20/04 21
Al-Sahel

0 - 5

Al-Jaish
H1: 0-1
FT - 20/04 21
Al-Wahda

2 - 0

Al-Horiyah
H1: 0-0
FT - 20/04 25
FT - 20/04 25
FT - 21/04 25
FT - 20/04 5
FC Minsk

1 - 1

Naftan Novopolotsk
H1: 1-1
FT - 20/04 5
Arsenal Dzerzhinsk

2 - 0

Shakhtyor Soligorsk
H1: 2-0
FT - 20/04 5
Slavia Mozyr

1 - 1

Dinamo Brest
H1: 1-1
FT - 21/04 5
FK Slutsk

1 - 3

Isloch
H1: 0-2
27' - 21/04 5
Dinamo Minsk

0 - 0

Torpedo Zhodino
22:00 - 21/04 5
Neman Grodno

vs

FK Vitebsk
FT - 20/04 3
BATE Borisov Reserves

3 - 2

FC Ostrovets
H1: 0-1
FT - 20/04 3
Bumprom Gomel

1 - 2

Belshina Bobruisk
H1: 1-0
FT - 20/04 3
FC Slonim

2 - 3

FC Volna Pinsk
H1: 1-2
FT - 20/04 3
Dinamo Minsk Reserves

0 - 0

FC Baranovichi
H1: 0-0
FT - 21/04 3
FK Orsha

3 - 5

Niva
H1: 1-2
19:00 - 21/04 3
Shakhtyor Soligorsk Reserves

vs

Energetik-BGU
20:00 - 21/04 3
Lokomotiv Gomel

vs

FK Molodechno
21:00 - 21/04 3
FC Lida

vs

Maxline Rogachev
FT - 20/04 17

2 - 3

Chico FC
H1: 1-1
FT - 21/04 18
Deportivo Pereira

1 - 2

H1: 0-1
FT - 21/04 18
FT - 21/04 18
FT - 20/04 7

3 - 1

Shenzhen Peng City 1
H1: 1-1
FT - 20/04 7
FT - 20/04 7
69' - 21/04 7

2 - 0

Qingdao West Coast 1
H1: 1-0
03:00 - 20/04 12
Atletico FC

vs

03:00 - 20/04 12
Atletico Huila

vs

Barranquilla FC
03:00 - 20/04 12
Cortulua

vs

Union Magdalena
03:00 - 20/04 12
Leones

vs

Real Cartagena
03:00 - 20/04 12
Llaneros FC

vs

Orsomarso
03:00 - 20/04 12
Real Santander

vs

Boca Juniors de Cali
03:00 - 20/04 12
Real Soacha Cundinamarca

vs

Bogota FC
H1: 0-1
03:00 - 20/04 12
Tigres FC

vs

Cucuta
FT - 20/04 12
Internacional de Palmira

0 - 2

Union Magdalena
H1: 0-1
FT - 20/04 12
Tigres FC

4 - 0

Cucuta
H1: 1-0
FT - 20/04 12
Llaneros FC

1 - 0

Orsomarso 1
H1: 1-0
FT - 21/04 12
Real Soacha Cundinamarca

2 - 2

Bogota FC
H1: 0-2
FT - 21/04 12
Leones

0 - 0

Real Cartagena
H1: 0-0
FT - 21/04 12
Atletico FC

0 - 1

H1: 0-0
FT - 21/04 12
Atletico Huila

2 - 0

Barranquilla FC
H1: 1-0
FT - 20/04 2
Jiangsu Landhouse Dong Victory

1 - 1

Langfang Glory City
H1: 0-1 | HP: 0-0 | Pen: 3-4
FT - 20/04 2
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly

2 - 0

Jiangxi Dark Horse Junior
H1: 1-0
FT - 20/04 2
Shanghai Segenda

1 - 1

Ganzhou Ruishi FC
H1: 1-0 | HP: 0-0 | Pen: 2-3
FT - 20/04 2
Shanxi Xiangyu

1 - 4

Beijing Technology
H1: 0-2
FT - 20/04 2
Changchun Xidu 1

0 - 5

Shaanxi Union
H1: 0-2
FT - 20/04 2
Dalian Kuncheng City 1

3 - 2

Quanzhou Yaxin 1
H1: 1-1
FT - 20/04 2
Dezhou Haishan

1 - 3

Taian Tiankuang
H1: 1-1
FT - 20/04 2
Qianxinan Xufengtang

1 - 4

Shenzhen Juniors
H1: 0-3
FT - 20/04 2
Shenzhen Jixiang

3 - 1

Guangxi Lanhang 1
H1: 0-1
FT - 20/04 2
Xi'an Ronghai 1

0 - 4

Guangdong GZ-Power
H1: 0-2
FT - 20/04 2
Guangxi Bushan 1

0 - 1

Rizhao Yuqi 1
H1: 0-0
FT - 21/04 2
Fuzhou Changle Jingangtui

0 - 4

Hunan Xiangtao
H1: 0-1
FT - 21/04 2
Qingdao Elite United

0 - 0

Hubei Istar
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 4-3
FT - 21/04 2
Shanghai Shenshui 1

1 - 1

Hainan Star
H1: 0-1 | HP: 0-0 | Pen: 2-4
FT - 21/04 2
Qujing Yibu 1

1 - 5

Guangxi Hengchen
H1: 0-0
FT - 20/04 30
Krumovgrad 1

2 - 0

Slavia Sofia
H1: 2-0
FT - 20/04 Khác
Pirin Blagoevgrad

0 - 0

Cherno More Varna
FT - 20/04 30
Hebar

0 - 3

Ludogorets
H1: 0-2
FT - 21/04 Khác
Levski Sofia

1 - 0

Beroe 1
H1: 0-0
53' - 21/04 Khác
Lokomotiv Plovdiv

1 - 0

CSKA 1948
H1: 0-0
21:45 - 21/04 30
PFC Lokomotiv Sofia 1929

vs

Botev Plovdiv
FT - 20/04 29
Chernomorets Balchik

6 - 0

Bdin Vidin
H1: 1-0
FT - 20/04 29
Dobrudzha Dobrich

4 - 1

Maritsa Plovdiv
H1: 1-0
FT - 20/04 29
Litex Lovech

2 - 0

PFC Chernomorets Burgas
H1: 0-0
FT - 20/04 29
Montana 1

1 - 3

Belasitsa Petrich
H1: 0-1
FT - 20/04 29
Spartak Pleven

0 - 1

Sportist Svoge
H1: 0-0
FT - 20/04 29
Strumska Slava 1

1 - 2

Spartak Varna
H1: 1-1
21:00 - 21/04 29
Ludogorets Razgrad II

vs

Yantra
FT - 20/04 7
Shenyang Urban FC

2 - 1

Jiangxi Beidamen 1
H1: 1-1
FT - 20/04 7
Shijiazhuang Gongfu

1 - 0

Heilongjiang Ice City FC
H1: 1-0
FT - 20/04 7
Shanghai Jiading

1 - 1

Qingdao Red Lions
H1: 1-0
FT - 21/04 7
Dalian Zhixing FC

2 - 0

Yanbian Longding
H1: 1-0
FT - 21/04 7
Foshan Nanshi

0 - 4

Chongqing Tonglianglong FC
H1: 0-1
18:30 - 21/04 7
Guangzhou

vs

Wuxi Wugou FC

Hoãn

90+8' - 21/04 7
Nanjing City

1 - 2

Suzhou Dongwu
H1: 1-2
FT - 20/04 31

1 - 2

NK Istra 1961
H1: 1-1
FT - 21/04 31

0 - 1

Hajduk Split
H1: 0-1
22:00 - 21/04 31
NK Lokomotiva

vs

FT - 20/04 27
Dubrava Zagreb

1 - 1

NK Croatia Zmijavci
H1: 1-1
FT - 20/04 27
Sibenik

2 - 1

Solin
H1: 1-0
FT - 20/04 27
Vukovar 91

1 - 1

NK Dugopolje
H1: 1-0
19:50 - 21/04 27
Cibalia

vs

HNK Orijent 1919
71' - 21/04 30
Pyunik

2 - 1

H1: 1-1
FT - 20/04 16
Mazatlan FC 1

0 - 2

FC Juarez
H1: 0-0
FT - 20/04 16
Atletico de San Luis

1 - 5

Toluca
H1: 1-2
FT - 20/04 16

3 - 1

Puebla 1
H1: 0-1
FT - 21/04 16
Leon

2 - 0

Monterrey
H1: 1-0
FT - 21/04 16
CD Guadalajara

2 - 0

H1: 0-0
FT - 21/04 16
Club Santos Laguna

0 - 2

Pachuca
H1: 0-0
FT - 21/04 16
Tigres

5 - 2

Necaxa
H1: 0-1
FT - 21/04 16

2 - 1

CF America 1
H1: 1-1
FT - 20/04 Khác
Ararat Yerevan II

0 - 3

Urartu FC II
H1: 0-0
19:00 - 20/04 Khác
Shirak II

vs

FC Mika
19:00 - 21/04 Khác
FC Nikarm

vs

Lernayin A.
FT - 20/04 Khác
Kirivong Soksen Chey

1 - 4

Phnom Penh
FT - 20/04 Khác
Boeung Ket

3 - 3

Svay Rieng
FT - 21/04 Khác
Angkor Tiger FC

0 - 1

Nagaworld FC
FT - 21/04 Khác
Prey Veng

1 - 4

Visakha FC
FT - 21/04 Khác
Royal Cambodian Armed Forces FA

3 - 2

Isi Dangkor Senchey FC
FT - 20/04 9
Delfin 1

1 - 1

CSD Macara
H1: 1-0
FT - 20/04 9
Aucas

3 - 1

Emelec
H1: 3-0
FT - 20/04 9
Orense

1 - 0

LDU de Quito
H1: 1-0
FT - 20/04 12
Union Comercio

1 - 2

Universitario de Deportes
H1: 0-1
FT - 20/04 12
Cienciano

0 - 2

Deportivo Garcilaso
H1: 0-0
FT - 21/04 12
Los Chankas CYC

6 - 0

Sport Huancayo 2
H1: 2-0
FT - 21/04 12
Asociacion Deportiva Tarma

1 - 0

Universidad Cesar Vallejo
H1: 1-0
FT - 21/04 12
Carlos A. Mannucci

2 - 0

CD UT Cajamarca
H1: 1-0
23:00 - 21/04 12
Sporting Cristal

vs

Cusco FC
FT - 20/04 Khác
Fortis FC

0 - 1

Bashundhara Kings
H1: 0-1
FT - 20/04 Khác
Abahani Ltd. Chittagong

2 - 1

Rahmatgonj Mfs
H1: 1-0
FT - 20/04 Khác
Mohammedan SC Dhaka

8 - 0

Brothers Union
H1: 3-0
FT - 20/04 29
Jablonec

0 - 0

FC Zlin 1
H1: 0-0
FT - 20/04 29
Karvina

1 - 1

Bohemians 1905 1
H1: 0-0
FT - 20/04 29
Sparta Prague

4 - 3

Banik Ostrava
H1: 1-0
FT - 20/04 29
Teplice

2 - 2

SK Dynamo Ceske Budejovice
H1: 2-1
32' - 21/04 29
Pardubice

0 - 1

Mlada Boleslav
H1: 0-1
28' - 21/04 29
Slavia Prague

0 - 0

SK Sigma Olomouc
28' - 21/04 29
Slovan Liberec

0 - 0

Hradec Kralove
23:00 - 21/04 29
Slovacko

vs

FT - 20/04 24
MFK Vyskov

1 - 1

FC Zbrojovka Brno
H1: 0-0
FT - 20/04 24
Pribram

1 - 1

FK MAS Taborsko
H1: 1-1
FT - 20/04 24
SK Lisen 1

1 - 2

Sigma Olomouc B
H1: 1-0
FT - 21/04 24
Zizkov

3 - 1

MFK Chrudim
H1: 1-1
22:00 - 21/04 24
FK Varnsdorf

vs

SK Prostejov
22:00 - 21/04 24
SK Hanacka Slavia Kromeriz

vs

Dukla Praha
22:00 - 21/04 24
Vysocina Jihlava

vs

Sparta Prague B
23:00 - 21/04 24
Opava

vs

FC Vlasim
FT - 20/04 5
Kaisar Kyzylorda

1 - 1

Atyrau 1
H1: 0-0
FT - 20/04 5
Zhenis

1 - 0

FC Turan
H1: 1-0
FT - 20/04 5
Ordabasy Shymkent

1 - 1

FC Kyzylzhar Petropavlovsk
H1: 0-1
FT - 20/04 5
Kairat Almaty

1 - 3

Aktobe
H1: 0-1
16:00 - 21/04 5
Aksu

vs

FC Yelimay

Tạm dừng

FT - 21/04 5
Astana

2 - 2

Tobol Kostanay
H1: 1-1
21:00 - 21/04 5
Zhetysu Taldykorgan

vs

Shakhter Karagandy
FT - 20/04 Khác
Sol de America

0 - 3

Luqueno
H1: 0-2
FT - 20/04 Khác
2 de Mayo 1

0 - 2

Cerro Porteno
H1: 0-1
FT - 21/04 Khác
Sportivo Ameliano

2 - 0

Club General Caballero JLM 2
H1: 1-0
FT - 21/04 Khác
Libertad

2 - 0

Sportivo Trinidense
H1: 1-0
FT - 20/04 3
Rubio Nu

2 - 2

CD Recoleta
H1: 1-1
FT - 20/04 3
3 de Febrero

1 - 1

Club Martin Ledesma
H1: 0-0
FT - 20/04 3
Atletico Colegiales

0 - 1

Guairena
H1: 0-0
FT - 20/04 3
Resistencia

0 - 2

Atletico Tembetary
H1: 0-0
20:30 - 21/04 3
Fernando de la Mora

vs

Encarnacion FC
20:30 - 21/04 3
Independiente CG

vs

12 de Junio
FT - 20/04 25
Chornomorets Odessa

1 - 2

Kryvbas
H1: 1-0
FT - 20/04 25
Vorskla

0 - 2

FC Kolos Kovalivka
H1: 0-0
FT - 21/04 25
Veres Rivne

1 - 1

SC Dnipro-1
H1: 1-1
HT - 21/04 25
FC Olexandriya

1 - 1

Cherkasy
H1: 1-1
22:00 - 21/04 25
Dynamo Kyiv

vs

Polissya Zhytomyr
FT - 20/04 7
Nomme United 1

0 - 2

Talinna Kalev 1
H1: 0-2
FT - 20/04 7
Paide Linnameeskond

0 - 1

Tammeka
H1: 0-0
FT - 20/04 7
FCI Levadia

1 - 1

Parnu JK Vaprus
H1: 1-0
FT - 21/04 7
FC Kuressaare

5 - 0

Narva Trans
H1: 5-0
21:00 - 21/04 7
Flora Tallinn

vs

Nomme Kalju FC
FT - 21/04 7
FC Elva

3 - 1

Tabasalu JK
H1: 2-0
FT - 21/04 7

0 - 1

FC Tallinn
H1: 0-1
FT - 21/04 7
Talinna Kalev U21

1 - 4

Harju Jalgpallikool
H1: 0-2
FT - 21/04 7
Tartu JK Welco

3 - 2

H1: 2-0
FT - 20/04 33
Servette

1 - 0

Grasshopper
H1: 1-0
FT - 20/04 33
Yverdon

3 - 0

FC Stade Lausanne-Ouchy
H1: 1-0
FT - 21/04 33
Lugano

2 - 0

Lausanne
H1: 2-0
21:30 - 21/04 33
FC Zurich

vs

21:30 - 21/04 33
Luzern

vs

Basel
21:30 - 21/04 33
Winterthur

vs

Young Boys
FT - 20/04 30
Schaffhausen

1 - 1

Xamax
H1: 1-1
FT - 20/04 30
Bellinzona

4 - 0

Baden
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Aarau

3 - 0

Thun 1
H1: 2-0
FT - 20/04 30
Sion

1 - 0

Stade Nyonnais
H1: 0-0
FT - 20/04 30
FC Vaduz

3 - 1

FC Wil 1900
H1: 1-1
FT - 20/04 6

2 - 1

EB/Streymur
H1: 0-0
FT - 21/04 6
Klaksvik

3 - 0

B68 Toftir
H1: 2-0
21:00 - 21/04 6
07 Vestur Sorvagur

vs

Skala
21:00 - 21/04 6
Vikingur

vs

23:00 - 21/04 6
Fuglafjoerdur

vs

NSI Runavik
FT - 20/04 Khác
Vikingur Gota II

1 - 2

Ki Klaksvik II
FT - 20/04 Khác
FC Suduroy

0 - 2

B71 Sandoy
FT - 20/04 Khác
AB Argir

0 - 1

B36 Torshavn II
FT - 20/04 Khác
NSI Runavik II

0 - 0

TB Tvoeroyri
FT - 20/04 4
IFK Gothenburg 1

1 - 1

IFK Norrkoeping
H1: 1-1
FT - 20/04 4
Sirius

0 - 1

Vaernamo
H1: 0-1
FT - 20/04 4
Malmo FF

1 - 0

Västerås SK
H1: 0-0
69' - 21/04 4
AIK

1 - 0

Djurgaarden
H1: 0-0
68' - 21/04 4
GAIS

0 - 0

Mjaellby
H1: 0-0
21:30 - 21/04 4
BK Haecken

vs

Hammarby IF
21:30 - 21/04 4
Halmstads BK

vs

Brommapojkarna
FT - 20/04 4
Sandvikens IF

1 - 0

Oesters IF
H1: 0-0
FT - 20/04 4
Skoevde AIK

1 - 0

Trelleborgs FF
H1: 1-0
FT - 20/04 4
Oestersunds FK

1 - 1

Oergryte
H1: 0-0
FT - 20/04 4
Utsiktens BK

1 - 0

GIF Sundsvall
H1: 1-0
FT - 21/04 4
IK Oddevold

2 - 1

Gefle 1
H1: 1-0
29' - 21/04 4
IK Brage

0 - 1

Landskrona BoIS
H1: 0-1
FT - 20/04 10
Samtredia

0 - 0

Torpedo Kutaisi
H1: 0-0
FT - 20/04 10
FC Samgurali Tskhaltubo

3 - 1

Dinamo Tbilisi
H1: 1-1
FT - 21/04 10
Kolkheti-1913 Poti

2 - 2

Dinamo Batumi
H1: 0-2
23:00 - 21/04 10
FC Gagra

vs

Dila Gori
FT - 20/04 29
Puskas FC Academy

5 - 0

Paksi SE
H1: 1-0
FT - 20/04 29
Ferencvaros

0 - 0

Kisvarda FC
H1: 0-0
FT - 21/04 29
Diosgyori VTK

5 - 3

Debrecen
H1: 2-1
66' - 21/04 29
Kecskemeti TE

2 - 1

Mezokovesd SE
H1: 1-1
21:00 - 21/04 29

vs

Zalaegerszeg
23:30 - 21/04 29
Ujpest

vs

MTK Budapest
FT - 20/04 29
Nyiregyhaza Spartacus FC

3 - 1

Vasas Budapest 1
H1: 2-0
22:00 - 21/04 29
Aqvital FC Csakvar

vs

Gyirmot
22:00 - 21/04 29
BFC Siofok

vs

Bvsc-Zuglo
22:00 - 21/04 29
Budapest Honved

vs

Pecsi MFC
22:00 - 21/04 29
Haladas

vs

Mosonmagyarovari TE 1904
22:00 - 21/04 29
Kozarmisleny

vs

FC Ajka
22:00 - 21/04 29
Soroksar SC

vs

Budafok
22:00 - 21/04 29
Tiszakecske FC

vs

Kazincbarcika SC
FT - 20/04 32
Radomlje

1 - 2

Mura
H1: 1-1
FT - 20/04 32
Olimpija Ljubljana

5 - 0

Aluminij
H1: 1-0
26' - 21/04 32
Maribor

0 - 0

Rogaska
22:30 - 21/04 32
NK Celje

vs

Domzale
FT - 20/04 26
NK Triglav

1 - 1

Rudar Velenje
H1: 1-1
FT - 20/04 26
Fuzinar

0 - 2

Gorica
H1: 0-1
FT - 20/04 26
ND Bilje

0 - 2

Nafta
H1: 0-0
22:00 - 21/04 26
Nk Brinje Grosuplje

vs

Jadran
22:00 - 21/04 26
Primorje

vs

ND Ilirija Ljubljana
22:00 - 21/04 26
Tabor

vs

NK Bistrica
FT - 20/04 25
Spisska Nova Ves

3 - 0

Slavoj Trebisov
H1: 2-0
FT - 20/04 25
Komarno

2 - 0

FC STK 1914 Samorin
H1: 1-0
FT - 20/04 25
Humenne

0 - 2

FC Petrzalka 1898
H1: 0-1
FT - 20/04 25
Liptovsky Mikulas

1 - 3

Puchov
H1: 1-3
FT - 20/04 25
Malzenice

3 - 0

Dolny Kubin
H1: 1-0
FT - 20/04 25
Tatran Presov

4 - 1

Povazska Bystrica
H1: 3-1
FT - 21/04 25
Zilina B

2 - 1

Spartak Myjava
H1: 2-0
FT - 20/04 3
Stjarnan

1 - 0

Valur 1
H1: 1-0
FT - 20/04 3
HK Kopavogs 1

0 - 2

FH Hafnarfjordur
H1: 0-0
FT - 20/04 3
KR Reykjavik

0 - 1

Fram Reykjavik
H1: 0-1
21:00 - 21/04 3
KA Akureyri

vs

Vestri
FT - 20/04 11
Bohemian FC

1 - 0

Drogheda United
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Derry City

1 - 3

Shamrock Rovers
H1: 0-0
FT - 20/04 11
Galway United FC 1

1 - 0

Shelbourne
H1: 1-0
FT - 20/04 11
Sligo Rovers

1 - 1

Dundalk
H1: 1-0
FT - 20/04 11
St. Patrick's Athletic

1 - 1

Waterford FC
H1: 0-1
FT - 20/04 11
Bray Wanderers

2 - 1

Treaty United
H1: 2-0
FT - 20/04 11
Cobh Ramblers

2 - 0

Finn Harps
H1: 2-0
FT - 20/04 11
Kerry

1 - 2

Athlone Town
H1: 1-1
FT - 20/04 11
Wexford FC

2 - 3

UCD
H1: 1-2
FT - 21/04 11
Longford Town

1 - 4

Cork City
H1: 1-2
FT - 20/04 29
Rakow Czestochowa 1

0 - 1

Gornik Zabrze
H1: 0-0
FT - 20/04 29
Pogon Szczecin

0 - 2

Piast Gliwice
H1: 0-2
FT - 20/04 29
Ruch Chorzow

2 - 3

H1: 0-1
FT - 21/04 29

1 - 2

Jagiellonia Bialystok
H1: 0-1
FT - 21/04 29
Cracovia

0 - 1

Puszcza Niepolomice
H1: 0-1
27' - 21/04 29
LKS Lodz

0 - 0

Lech Poznan
22:30 - 21/04 29
Legia Warszawa

vs

Slask Wroclaw
FT - 20/04 28
Znicz Pruszkow

2 - 3

Wisla Krakow
H1: 2-0
FT - 20/04 28
GKS Tychy 71

1 - 3

H1: 1-1
FT - 20/04 28

0 - 1

Lechia Gdansk
H1: 0-0
FT - 21/04 28
Odra Opole

3 - 0

Chrobry Glogow
H1: 1-0
FT - 21/04 28
Arka Gdynia

2 - 0

Wisla Plock
H1: 1-0
26' - 21/04 28

1 - 0

Motor Lublin
H1: 1-0
23:00 - 21/04 28
Termalica Nieciecza

vs

GKS Katowice
FT - 20/04 30
Cailungo

0 - 2

La Fiorita
H1: 0-1
FT - 20/04 30
Domagnano

1 - 1

Tre Fiori
H1: 0-0
FT - 20/04 30
Faetano

0 - 3

Cosmos
H1: 0-1
FT - 20/04 30
S.S. Murata

3 - 0

FC Fiorentino
H1: 1-0
FT - 20/04 30
Tre Penne Galazzano

0 - 1

Virtus Acquaviva
H1: 0-0
20:00 - 21/04 30
Juvenes/Dogana

vs

San Giovanni
20:00 - 21/04 30
SP Libertas

vs

SS Pennarossa
23:15 - 21/04 30
Folgore

vs

San Marino Academy U22
27' - 21/04 31
Rudar Pljevlja

1 - 0

Petrovac
H1: 1-0
21:30 - 21/04 31
FK Arsenal Tivat

vs

Mornar
23:00 - 21/04 31
Sutjeska

vs

Jedinstvo BP
FT - 20/04 27
FK Velez Mostar

3 - 1

FK Zvijezda 09
H1: 1-0
FT - 20/04 27
Siroki Brijeg

4 - 1

Igman Konjic
H1: 1-1
FT - 20/04 27
Sloga Doboj 1

0 - 2

H1: 0-0
FT - 21/04 27
FK Sarajevo

1 - 1

H1: 0-1
FT - 20/04 31
Qarabag

2 - 2

Gabala FK
H1: 0-1
FT - 20/04 31
Zira 1

3 - 1

FK Neftchi
H1: 1-1
HT - 21/04 31
FC Kapaz

0 - 2

Sabah FK
H1: 0-2
22:00 - 21/04 31
Araz PFK

vs

Sabail

Không có trận đấu nào

BDKQ hôm nay. Cập nhật BD KQ mới nhất 24h. Thông tin kết quả bóng đá được cập nhật liên tục 24h. BDKQ các giải đấu: Ý, Anh, Đức, Pháp, Tây Ban Nha…